Bộ 2 mũi vít điện tử Anex Japan ACMD-1100 (PH1 x 100mm)
Xem tất cả 3 sản phẩm của thương hiệu
Anex
Mã đặt hàng:
Xem:
0 |
Mua:
Chuyên dùng cho máy bắn vít, máy khoan để siết hoặc nới lỏng vít 4 cạnh (bake/phillips) PH1 cỡ nhỏ
Giá:
đ /Bộ
Mua ngay
+ Giỏ hàng
Hỏi đáp
Gửi hỏi đáp
Gửi hỏi đáp
Sản phẩm nổi bật
Kính lúp cầm tay Peak 1983 10X có thước đo tiêu chuẩn
đ /
Cái
1Depot
Đèn led chiếu điểm gắn thanh ray thân trắng 8W MPE TSLB-8V, ánh sáng vàng, kích thước Ø50x159mm, đóng gói 1 cái/hộp, 40 cái/thùng
Liên hệ
1Depot
Bầu xả chậu rửa bát inox 304, đường kính 110mm
đ /
Bộ
Bóng đèn bắt muỗi HAICHAO 6W dài 14.5cm
71,064
Cái
Bóng đèn vòng huỳnh quang Hitachi FCL20EX-N/18-C, 18w
Van nhựa Ø27 Chiutong
Ắc quy Vuông Zebra NP1.2-24, 24V - 1,2Ah
Đèn Led Pha 50W Tospino ánh sáng trắng, Tiêu chuẩn IP66, Chip COB
Nẹp nhựa cài giá màu xanh lá dài 740mm
Cây
Relay kiếng Omron MY4N -GS 220/240 VAC, 14 chân dẹp, 220V 3A