Pa Lăng Xích Điện FUJIFA DHS-220V-3T, dây 9m
Xem tất cả 3 sản phẩm của thương hiệu Fujifa
Mã đặt hàng: 27532 | Xem: 0 | Mua:
Pa lăng xích điện FUJIFA DHS-220V-3T dùng điện 220V, tải trọng 3 tấn, nâng hạ xích đôi bền bỉ, an toàn, phù hợp cho nhà xưởng và công trình dân dụng
Giá: 11,599,200 đ /Cái
Thông số kỹ thuật
Tải trọng nâng: 3 Tấn (3000kg)
Nguồn điện: 220V / 50Hz (Điện dân dụng 1 pha)
Công suất động cơ: 2.0 kW (Lõi đồng 100%)