Bộ 2 mũi vít điện tử Anex Japan ACMD-1100 (PH1 x 100mm)
Xem tất cả 3 sản phẩm của thương hiệu
Anex
Mã đặt hàng:
Xem:
0 |
Mua:
Chuyên dùng cho máy bắn vít, máy khoan để siết hoặc nới lỏng vít 4 cạnh (bake/phillips) PH1 cỡ nhỏ
Giá:
đ /Bộ
Mua ngay
+ Giỏ hàng
Hỏi đáp
Gửi hỏi đáp
Gửi hỏi đáp
Sản phẩm nổi bật
Bầu xả chậu rửa bát inox 304, đường kính 110mm
đ /
Bộ
1Depot
Relay kiếng Omron MY4N -GS 220/240 VAC, 14 chân dẹp, 220V 3A
đ /
Cái
1Depot
Bản lề Inox kẹp kính 2 cánh, KT 20x40mm
41,580
Kính lúp cầm tay Peak 1983 10X có thước đo tiêu chuẩn
Cái
Đèn Led Pha 50W Tospino ánh sáng trắng, Tiêu chuẩn IP66, Chip COB
Ắc quy Vuông Zebra NP1.2-24, 24V - 1,2Ah
Van nhựa Ø27 Chiutong
Nẹp nhựa cài giá màu xanh lá dài 740mm
Cây
Đèn led chiếu điểm gắn thanh ray thân trắng 8W MPE TSLB-8V, ánh sáng vàng, kích thước Ø50x159mm, đóng gói 1 cái/hộp, 40 cái/thùng
Liên hệ
Bóng đèn vòng huỳnh quang Hitachi FCL20EX-N/18-C, 18w