Đèn UV Sankyo Denki F15T8BLB 352 nm, 15W
Xem tất cả 3 sản phẩm của thương hiệu
SankyoDenki
Mã đặt hàng:
Xem:
0 |
Mua:
Tạo phản ứng huỳnh quang (phát quang), kiểm tra lỗi và thu hút côn trùng nhờ hiệu ứng quang hóa mạnh
Giá:
đ /Cái
Mua ngay
+ Giỏ hàng
Hỏi đáp
666893
Gửi hỏi đáp
Gửi hỏi đáp
Sản phẩm nổi bật
Van nhựa Ø27 Chiutong
đ /
Cái
1Depot
Bóng đèn vòng huỳnh quang Hitachi FCL20EX-N/18-C, 18w
đ /
1Depot
Kính lúp cầm tay Peak 1983 10X có thước đo tiêu chuẩn
Bóng đèn bắt muỗi HAICHAO 6W dài 14.5cm
Nẹp nhựa cài giá màu xanh lá dài 740mm
Cây
Bầu xả chậu rửa bát inox 304, đường kính 110mm
Bộ
Relay kiếng Omron MY4N -GS 220/240 VAC, 14 chân dẹp, 220V 3A
Đèn Led Pha 50W Tospino ánh sáng trắng, Tiêu chuẩn IP66, Chip COB
Đèn led chiếu điểm gắn thanh ray thân trắng 8W MPE TSLB-8V, ánh sáng vàng, kích thước Ø50x159mm, đóng gói 1 cái/hộp, 40 cái/thùng
Liên hệ
Bản lề Inox kẹp kính 2 cánh, KT 20x40mm
Bộ